Xi EP LV 65W 0.9-2.2A WL I120
| U-in | 100 – 277Vac |
| Freq | 50/60Hz |
| Ι-in | 0.41 – 0.25Aac |
| PF | 0.95 |
| P-out | 65W |
| U-out | 24 – 50 Vdc |
| I-out | 0.9 – 2.2Adc |
| ta | -40…+55ºC |
| tc | 90ºC |
| U-out (open circuit) Max | = 60Vdc |
| Dimming | Không |
| Dali | Không |
| Xuất xứ | CHINA |
| Kích thước | 120*67*34 mm |
Ảnh thực tế của Bộ nguồn/Driver đèn Led Philips Xi EP LV 65W 0.9-2.2A WL I120












