Xi EP LV 100W 1.3-3.4A WL I155
| U-in | 100 – 277Vac |
| Freq | 50/60Hz |
| Ι-in | 0.6 – 0.45Aac |
| PF | 0.95 |
| P-out | 100W |
| U-out | 24 – 50Vdc |
| I-out | 1.3 – 3.4Adc |
| ta | -40 – +55ºC |
| tc | 90ºC |
| U-out (open circuit) Max | =60Vdc |
| Dimming | Không |
| Dali | Không |
| Xuất xứ | CHINA |
| Kích thước | 155*67*40 mm |
Ảnh thực tế của Bộ nguồn/Driver đèn Led Philips Xi EP LV 100W 1.3-3.4A WL I155














