Xi LP 110W 0.3-1.0A S1 230V C133 sXt
| U-in | 220 – 240Vac |
| Freq | 50/60Hz |
| Ι-in | 0.59 – 0.49A |
| PF | 0.95 |
| P in | 121W |
| P out | 110W |
| U-out | 50 – 160Vdc |
| I-out | 0.3 – 1.0A |
| ta | -40…+55ºC |
| tc | 90ºC |
| U-out (open circuit) | =230Vmax |
| Dimming | CÓ |
| Dali | Không |
| Xuất xứ | POLAND |
| Kích thước | 133*77*40 mm |
Ảnh thực tế của Bộ nguồn/Driver đèn Led Philips Xi LP 110W 0.3-1.0A S1 230V C133 sXt












