Xi FP 150W 0.3 – 1.0A SNLDAE 230V S240 sXt
| P-in | 163W |
| U-in (AC) | 220 – 240V |
| Ι-in (AC) | 0.80 – 0.70A |
| U-in (DC) | 186 – 205V |
| I-in (DC) | 0.88Amax |
| fn | 50/60Hz;DC |
| PF | 0.95 |
| P-out | 150W |
| U-out | 70 – 214V |
| I-out | 300 – 1050mA |
| ta | -40…+55ºC |
| tc(max) | 90ºC |
| U-out (open circuit) | 260Vmax |
| Dimming | Có |
| Dali | Có |
| Xuất xứ | POLAND |
| Kích thước | 240*60*38 mm |
Ảnh thực tế của Bộ nguồn/Driver đèn Led Philips XIFP 150W 0.7A 230V














