Xitanium 150W 0.7A 230V Y
| U-in | 220 – 240Vac |
| Freq | 50/60Hz |
| Ι-in | 0.6 – 0.83Aac |
| PF | 0.98 |
| P-out | 150W |
| U-out | 96 – 214Vdc |
| I-out | 0.7Adc |
| ta | -40…+55ºC |
| tc | 80ºC |
| U-out (open circuit) Max | 320Vdc |
| Dimming | Không |
| Dali | Không |
| Xuất xứ | CHINA |
| Kích thước | 167*58*38 mm |
Ảnh thực tế












