XI LP 65W 0.3-1.05A S1 WL I150
| U-in | 100 – 277Vac |
| Freq | 50/60Hz |
| Ι-in | 0.38 – 0.26Aac |
| PF | 0.95 |
| P-out | 65W |
| U-out | 31 – 93 Vdc |
| I-out | 0.3 – 1.05Adc |
| ta | -40…+55ºC |
| tc | 80ºC |
| U-out (open circuit) Max | = 130Vdc |
| Dimming | CÓ |
| Kết nối 1-10V | CÓ |
| Dali | Không |
| Xuất xứ | CHINA |
| Kích thước | 150*68.2*45 mm |
Ảnh thực tế của Bộ nguồn/Driver đèn Led Philips XI LP 65W 0.3-1.05A S1 WL I150












