Thiết Bị Lọc Và Khử Trùng Không Khí Philips UVCA120 W12
| MÃ SẢN PHẨM | UVCA120 W12 |
| Lưu lượng không khí | 220m³/h |
| Không gian sử dụng đề xuất | 27m³ |
| Màn lọc | HEPA H12 |
| Mức độ lọc bụi | PM2.5 |
| Tốc độ gió | 3 tốc độ |
| Giám sát chất lượng không khí | Có |
| Nhiệt độ phòng | Có |
| Độ ồn tối đa | 60dB |
| Công suất thiết bị | 53W |
| Công suất đèn khử trùng UVC | 4*11W |
| Dòng điện | 100 – 300V 50/60Hz |
| Kích thước thiết bị | 235*235*560mm |
| Trọng lượng thiết bị | 5,4kg |
| Tuổi thọ đèn UVC | 9000 giờ |
| Kích thước hộp | 31*31*61,7cm |
| Trọng lượng bao gồm hộp | 7,22kg |
Ảnh thực tế của máy lọc và khử trùng không khí Philips UVCA120












